WWE hay World Wrestling Entertainment, là một công ty giải trí truyền thông tập trung vào đấu vật chuyên nghiệp. Là một trong những nhà quảng bá đấu vật lớn nhất thế giới, WWE tổ chức các chương trình đấu vật trực tiếp và sản xuất nhiều nội dung giải trí khác nhau, bao gồm chương trình truyền hình, chương trình phát trực tuyến và chương trình trực tiếp. Có rất nhiều đô vật tham gia WWE và trở thành ngôi sao. Điều thú vị là một số ngôi sao WWE này cũng xuất hiện trong một số bộ phim với tư cách khách mời. Những ngôi sao WWE nào đóng vai khách mời trong phim? Hãy kiểm tra những điều sau đây!
7Nathan Jones
Nathan Jones ra mắt WWE vào năm 1998 trước khi tham gia đóng phim. Sự nghiệp WWE của Jones tương đối ngắn. Anh ấy đã xuất hiện trong một số trận đấu, trước khi rời WWE vào năm 2004. Các báo cáo về lý do anh ấy rời WWE rất khác nhau. Có tin Nathan Jones muốn tập trung hơn vào sự nghiệp diễn xuất. Điều này thực sự đã được chứng minh.
Sau khi rời WWE, Nathan Jones theo đuổi sự nghiệp diễn xuất. Anh ấy đã xuất hiện trong một số bộ phim với quy mô lớn. Nhưng tất nhiên chính ngoại hình của anh mới thu hút sự chú ý khi Nathan Jones xuất hiện trong Mad Max: Fury Road. Nathan Jones chỉ xuất hiện ngắn gọn trong vai Rictus Eectus. Nhân vật của anh ta được nhìn thấy nhiều lần, đặc biệt là khi anh ta lên mui ô tô và bắt đầu chiến đấu chống lại Max Rockatansky.
Tuy nhiên, nhân vật của anh được cho là đã chết sau khi chiếc xe anh lái bị lật và bốc cháy. Điều thú vị là có một số bộ phim lớn có sự góp mặt của Nathan Jones, chẳng hạn như Mortal Kombat, Spiderhead và Fast & Furious Presents: Hobbs & Shaw. Bất chấp việc rời WWE, Jones vẫn quay trở lại xuất hiện trong một trận đấu tại sự kiện trực tiếp của WWE ở Melbourne, Australia vào năm 2008.